Email: info@phucbinh.com.vn - marketing@phucbinh.com.vn Hotline: 0963 113 698
Việt Nam English Nhật Bản
Tìm kiếm
XP SERIES
XP SERIES

XP SERIES

Thương hiệu: ALLIED TELESIS
Đặt hàng qua điện thoại: 0963 113 698
  • Mrs Phượng-Miền trung
    Liên hệ với tôi qua:
    skype zalo viber facebook
    Mrs Phượng-Miền trung phuong.tt@phucbinh.com.vn 0901 416 772
  • Thương Huyền-Miền nam
    Liên hệ với tôi qua:
    skype zalo viber facebook
    Thương Huyền-Miền nam huyen.tt@phucbinh.com.vn 0966 249 082
  • Mr Nghĩa-Miền bắc
    Liên hệ với tôi qua:
    skype zalo viber facebook
    Mr Nghĩa-Miền bắc nghia.kv@phucbinh.com.vn 0963 113 698


TÍNH NĂNG NỔI BẬT

The Allied Telesis XP Series offers the latest industry-standard 10Gigabit Ethernet connectivity in a flexible, small form-factor.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT

AT-XPER80

10GBase-ER (80km) Module uplink (1550nm Long-haul, 80km with SMF)

AT-XPER40

10GBase-ER (40km) Module uplink (1550nm Long-haul, 40km with SMF)

AT-XPLR

10GBase-LR (10km) Module uplink (1310nm Medium-haul, 10km with SMF)

AT-XPSR

10GBase-SR (300m) Module uplink (850nm Short-haul, 300m with MMF)


Bình luận Facebook
Các sản phẩm khác